Viện Y học Hải quân triển khai khám, chữa bệnh theo yêu cầu
HQ Online -
Nhằm đáp ứng nhu cầu khám, chữa bệnh, chăm sóc sức khỏe toàn diện cho bộ đội và nhân dân với chất lượng, dịch vụ tốt nhất, Viện Y học Hải quân đã phối hợp với Bệnh viện Bạch Mai triển khai khám, chữa bệnh theo yêu cầu.
Tiếp đón người bệnh ở Viện Y học Hải quân. Ảnh: Chu Dũng
Nội dung khám, chữa bệnh theo yêu cầu ở Viện Y học Hải quân được áp dụng cho tất các các đối tượng tại 2 phòng khám:
- Phòng khám nội chung.
- Phòng khám chuyên khoa với 5 chuyên ngành sâu: Tim mạch, tiêu hóa, hô hấp, cơ xương khớp và nội tiết-đái tháo đường; có khu theo dõi điều trị trực tiếp cho bệnh nhân ban ngày.
Việc khám, chữa bệnh được đội ngũ giáo sư, bác sĩ, các chuyên gia đầu ngành của Bệnh viện Bạch Mai; các y, bác sĩ hàng đầu của Viện Y học Hải quân thực hiện.
Quy trình khám, chữa bệnh theo yêu cầu bao gồm khám lâm sàng và cận lâm sàng bảo đảm thuận tiện, liên hoàn. Thái độ phục vụ của các thầy thuốc tận tình, chu đáo, hài lòng cho người bệnh.
Thời gian khám, chữa bệnh theo yêu cầu bắt đầu từ 14-8-2017 vào các ngày trong tuần từ thứ 2 đến thứ 6 (Buổi sáng từ 8h30-11h30; buổi chiều từ 13h30-16h30).
Địa chỉ: Đơn vị khám bệnh theo yêu cầu, tầng 2, Tòa nhà Điều trị kỹ thuật cao, Viện Y học Hải quân, số 13, đường Phạm Văn Đồng, phường Anh Dũng, quận Dương Kinh, Tp.Hải Phòng.
Viện Y học Hải quân
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Toàn văn lời điếu tại Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - ( 26-07-24 03:00 )
- Vùng 2 giao nhiệm vụ cho Đội tuyển tham gia hội thi “Dân vận khéo” - ( 26-07-24 02:00 )
- Chính ủy Hải quân thăm, tặng quà gia đình Anh hùng, liệt sĩ Đổng Quốc Bình - ( 26-07-24 02:00 )
- Đảng uỷ Học viện Hải quân lãnh đạo, chỉ đạo hoàn thành tốt các nhiệm vụ - ( 26-07-24 10:00 )
- Trường Cao đẳng Kỹ thuật Hải quân tập huấn cán bộ đợt 2 năm 2024 - ( 26-07-24 10:00 )