Tân cảng Sài Gòn ủng hộ Quỹ phòng, chống Covid-19 tỉnh Bình Dương 1 tỷ đồng
HQ Online -
Sáng 28/9, tại Bình Dương, thừa ủy quyền của Tổng công ty (TCT) Tân cảng Sài Gòn, lãnh đạo Công ty cổ phần ICD Tân cảng Sóng Thần đã đến trao kinh phí ủng hộ Quỹ phòng, chống Covid-19 tỉnh Bình Dương thông qua Mặt trận Tổ quốc Việt Nam (MTTQVN) tỉnh.
Quang cảnh buổi lễ
Thượng tá Vũ Thị Lan Anh, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng quản trị công ty trực tiếp trao số tiền ủng hộ. Dự buổi tiếp nhận có đồng chí Nguyễn Văn Lộc, Chủ tịch Ủy ban MTTQVN tỉnh Bình Dương; Thiếu tá Trần Trí Dũng, Giám đốc Công ty cổ phần ICD Tân cảng Sóng Thần.
Đại diện TCT Tân cảng Sài Gòn trao bảng tượng trưng ủng hộ Quỹ phòng, chống Covid-19 tỉnh Bình Dương
Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Bình Dương trao thư cảm ơn cán bộ, người lao động Tân cảng Sài Gòn
Tại buổi tiếp nhận, đồng chí Nguyễn Văn Lộc bày tỏ sự tri ân sâu sắc đối với nghĩa cử cao đẹp của cán bộ, công nhân viên, người lao động TCT Tân cảng Sài Gòn đồng thời nhấn mạnh: Uỷ ban MTQVN tỉnh sẽ quản lý chặt chẽ và xin chủ trương của lãnh đạo tỉnh sử dụng số tiền do TCT Tân cảng Sài Gòn trao tặng để mua vắc xin, trang thiết bị y tế và hỗ trợ các khu cách ly, điều trị bệnh nhân nặng.
Tin, ảnh: Công Hoan, Thống Nhất
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Tổng công ty Tân cảng Sài Gòn và Tổng công ty Hàng hải Việt Nam ký thỏa thuận hợp tác - ( 21-07-24 07:00 )
- Quân cảng Sài Gòn: Hội nghị Quân chính 6 tháng đầu năm 2024 - ( 04-07-24 10:00 )
- Nhà máy X28 tích cực khắc phục khó khăn, bảo đảm kỹ thuật - ( 28-06-24 02:00 )
- Nhà máy Z753: Hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ 6 tháng đầu năm - ( 28-06-24 09:00 )
- Đoàn An điều dưỡng 22 Hạ Long: Phấn đấu trở thành điểm đến an điều dưỡng lý tưởng của toàn quân - ( 28-06-24 09:00 )