Lữ đoàn 170: Liên hoan văn nghệ “Chia tay đồng đội”
HQ Online -
Tối 16-1, tại Quảng Ninh, Đoàn cơ sở Lữ đoàn 170, Vùng 1 Hải quân tổ chức Đêm liên hoan văn nghệ “Chia tay đồng đội” cho hơn 200 đồng chí hạ sĩ quan, binh sĩ hoàn thành nghĩa vụ quân sự năm 2019.
Một tiết mục văn nghệ tại buổi liên hoan
Phát biểu tại buổi liên hoan, Trung tá Lương Đức Khanh, Phó Chính ủy Lữ đoàn đã biểu dương kết quả học tập, rèn luyện của các chiến sĩ và mong rằng các quân nhân sau khi về địa phương tiếp tục phát huy truyền thống quân đội, phẩm chất "Bộ đội Cụ Hồ-Người chiến sĩ Hải quân", tiếp tục cống hiến xây dựng quê hương, đất nước.
Tại chương trình liên hoan, cán bộ, chiến sĩ Lữ đoàn và đơn vị kết nghĩa đã tổ chức các tiết mục văn nghệ đặc sắc với nhiều thể loại phong phú ca ngợi tình yêu quê hương đất nước, truyền thống quân đội, Quân chủng và người chiến sĩ Hải quân.
Thủ trưởng Lữ đoàn trao thưởng cho các quân nhân hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ
Tin, ảnh: Hoàng Phương
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Nén lòng bớt nỗi đau chung - ( 23-07-24 02:00 )
- Kí ức tháng Bảy - ( 16-07-24 03:00 )
- Tân cảng Sài Gòn: Hội thi cán bộ Công đoàn cơ sở giỏi và Tuyên truyền viên trẻ năm 2024 - ( 13-07-24 10:00 )
- Tọa đàm “Tuổi trẻ Lữ đoàn 189 - Bản lĩnh, tự giác, nghiêm minh, mẫu mực, quyết thắng” - ( 12-07-24 08:00 )
- Vùng 4 Hải quân tổ chức hội thi Olympic tiếng Anh năm 2024 - ( 11-07-24 08:00 )