Kho 703: Tọa đàm, tìm hiểu truyền thống 44 năm Vùng 1 Hải quân
HQ Online -
Tối ngày 24-10, tại Hải Phòng, Kho 703, Vùng 1 Hải quân tổ chức Tọa đàm với chủ đề “Biển, đảo quê hương và truyền thống 44 năm Vùng 1 Hải quân”. Tham dự buổi tọa có các đồng chí trong Đảng ủy, Ban Chủ nhiệm Kho và toàn thể cán bộ, chiến sĩ đơn vị.
Một tiết mục văn nghệ tại buổi tọa đàm
Các ý kiến tại buổi tọa đàm đã tập trung làm rõ sự ra đời của Vùng 1 Hải quân; chức năng, nhiệm vụ và những chiến công, thành tích nổi bật của Vùng trong 44 năm xây dựng, chiến đấu, chiến thắng và trưởng thành.
Các đại biểu trao đổi về truyền thống Vùng 1 Hải quân
Buổi tọa đàm là dịp để cán bộ, chiến sĩ trong toàn Kho trao đổi và đề xuất những giải pháp tiếp tục phát huy truyền thống Anh hùng của Vùng và truyền thống của Kho góp phần làm sáng thêm phẩm chất cao đẹp “Bộ đội Cụ Hồ-Người chiến sĩ Hải quân” trong thời kỳ mới.
Tin, ảnh: Trọng Giáp
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Nén lòng bớt nỗi đau chung - ( 23-07-24 02:00 )
- Kí ức tháng Bảy - ( 16-07-24 03:00 )
- Tân cảng Sài Gòn: Hội thi cán bộ Công đoàn cơ sở giỏi và Tuyên truyền viên trẻ năm 2024 - ( 13-07-24 10:00 )
- Tọa đàm “Tuổi trẻ Lữ đoàn 189 - Bản lĩnh, tự giác, nghiêm minh, mẫu mực, quyết thắng” - ( 12-07-24 08:00 )
- Vùng 4 Hải quân tổ chức hội thi Olympic tiếng Anh năm 2024 - ( 11-07-24 08:00 )