Giao lưu văn nghệ “Vì biển, đảo quê hương”
HQ Online -
Tối 17-7, tại TP. Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận, Lữ đoàn 681, Vùng 2 Hải quân phối hợp với Nhà Văn hóa Thanh niên thành phố Hồ Chí Minh tổ chức giao lưu văn nghệ “Vì biển, đảo quê hương”.
Đêm giao lưu có 19 tiết mục ca, múa, nhạc ca ngợi Đảng quang vinh, Bác Hồ vĩ đại; truyền thống dân tộc, Quân đội, Quân chủng Hải quân anh hùng; tình yêu Tổ quốc, biển, đảo, con tàu và người chiến sĩ Hải quân.
Một tiết mục trong đêm giao lưu
Đêm văn nghệ đã góp phần làm phong phú thêm đời sống văn hóa, tinh thần của cán bộ, chiến sĩ đơn vị, góp phần nâng cao nhận thức, trách nhiệm, tình yêu biển, đảo cho cán bộ, đoàn viên và nhân dân trên địa bàn đóng quân.
Tin, ảnh: Bá Tân
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Nén lòng bớt nỗi đau chung - ( 23-07-24 02:00 )
- Kí ức tháng Bảy - ( 16-07-24 03:00 )
- Tân cảng Sài Gòn: Hội thi cán bộ Công đoàn cơ sở giỏi và Tuyên truyền viên trẻ năm 2024 - ( 13-07-24 10:00 )
- Tọa đàm “Tuổi trẻ Lữ đoàn 189 - Bản lĩnh, tự giác, nghiêm minh, mẫu mực, quyết thắng” - ( 12-07-24 08:00 )
- Vùng 4 Hải quân tổ chức hội thi Olympic tiếng Anh năm 2024 - ( 11-07-24 08:00 )