Giao lưu “Tuổi trẻ với biển, đảo quê hương”
HQ Online -
Tối 7-12, tại Trường Đại học Nha Trang, hơn 30 cán bộ, đoàn viên thanh niên Học viện Hải quân đã tham gia chương trình giao lưu nghệ thuật với chủ đề “Tuổi trẻ với biển, đảo quê hương”.
Tiết mục văn nghệ tham gia giao lưu của Học viện Hải quân
Tại đêm giao lưu, tuổi trẻ Học viện Hải quân đã đóng góp vào thành công của chương trình giao lưu với liên khúc hát múa “Hát mãi khúc quân hành và Hải quân nhân dân Việt Nam anh hùng” đã để lại ấn tượng sâu sắc với lãnh đạo, Ban Giám hiệu nhà trường và tuổi trẻ Đại học Nha Trang.
Đêm giao lưu là cơ hội để tuổi trẻ hai đơn vị học hỏi lẫn nhau về công tác tổ chức các hoạt động thanh niên, góp phần nâng cao hiệu quả công tác đoàn và phong trào thanh niên; thắt chặt thêm mối quan hệ đoàn kết giữa hai đơn vị.
Tin, ảnh: Trần Văn Rỡ Em
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Quân chủng Hải quân: Khai mạc Hội thao thể dục thể thao năm 2024 - ( 24-07-24 04:00 )
- Nén lòng bớt nỗi đau chung - ( 23-07-24 02:00 )
- Tập huấn trọng tài Hội thao thể dục thể thao năm 2024 - ( 18-07-24 07:00 )
- Kí ức tháng Bảy - ( 16-07-24 03:00 )
- Tân cảng Sài Gòn: Hội thi cán bộ Công đoàn cơ sở giỏi và Tuyên truyền viên trẻ năm 2024 - ( 13-07-24 10:00 )