Cục Kỹ thuật Hải quân: Học tập các chuyên đề giáo dục chính trị năm 2019
HQ Online -
Sáng 23-5, tại Hải Phòng, Cục Kỹ thuật Hải quân tổ chức Hội nghị học tập các chuyên đề giáo dục chính trị năm 2019. Dự hội nghị có 186 cán bộ, nhân viên khối cơ quan Cục; các đồng chí trong Ban giám đốc, cán bộ cấp phòng, ban, phân xưởng và sĩ quan cấp tá các đơn vị trực thuộc Cục khu vực Hải Phòng, Quảng Ninh.
Đại tá Ngô Văn Thành giới thiệu chuyên đề tại hội nghị
Tại hội nghị, Đại tá Ngô Văn Thành, Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Cục Kỹ thuật đã giới thiệu chuyên đề “Tăng cường biện pháp phòng, chống vi phạm kỷ luật nghiêm trọng trong quân đội hiện nay”. Hội nghị được nghe các báo cáo viên giới thiệu các chuyên đề về “Tăng cường giáo dục, quản lý quân nhân ở đơn vị cơ sở tham gia mạng xã hội”, “Xây dựng tình đồng chí, đồng đội ở đơn vị cơ sở theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh”.
Quang cảnh hội nghị
Sau hội nghị này, các đơn vị trong Cục Kỹ thuật sẽ tổ chức học tập các chuyên đề giáo dục chính trị của sĩ quan, quân nhân chuyên nghiệp năm 2019 cho đơn vị mình.
Tin, ảnh: Văn Toàn
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Toàn văn lời điếu tại Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - ( 26-07-24 03:00 )
- Vùng 2 giao nhiệm vụ cho Đội tuyển tham gia hội thi “Dân vận khéo” - ( 26-07-24 02:00 )
- Chính ủy Hải quân thăm, tặng quà gia đình Anh hùng, liệt sĩ Đổng Quốc Bình - ( 26-07-24 02:00 )
- Đảng uỷ Học viện Hải quân lãnh đạo, chỉ đạo hoàn thành tốt các nhiệm vụ - ( 26-07-24 10:00 )
- Trường Cao đẳng Kỹ thuật Hải quân tập huấn cán bộ đợt 2 năm 2024 - ( 26-07-24 10:00 )