Chương trình “Xuân Trường Sa” sẽ phát sóng trong tháng 1/2024
HQ Online -
Chiều 22/11, tại Hải Phòng, Báo Điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam và Bộ Tư lệnh Hải quân đã tổ chức Hội nghị trao đổi, phối hợp tổ chức chương trình “Xuân Trường Sa” năm 2024.
Chuẩn Đô đốc Phạm Văn Luyện, Phó Chủ nhiệm Chính trị Hải quân và đồng chí Nguyễn Công Dũng, Tổng biên tập Báo Điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam đồng chủ trì.
Quang cảnh hội nghị
Tham dự hội nghị có đại diện lãnh đạo Trung tâm Phát thanh-Truyền hình Quân đội; đại biểu cơ quan chức năng Báo Điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam và Quân chủng Hải quân.
Tại hội nghị, các đại biểu đã thảo luận, đóng góp ý kiến về kịch bản sơ bộ chương trình truyền hình; thống nhất một số nội dung liên quan đến hình thức, nội dung tổ chức và các vấn đề liên quan chương trình.
Các đại biểu chụp ảnh lưu niệm
Chương trình “Xuân Trường Sa” năm 2024 là chương trình chính luận nghệ thuật được phát sóng trực tiếp trên Kênh truyền hình Quốc phòng Việt Nam và tiếp phát trên các đài truyền hình của địa phương trong cả nước.
Dự kiến chương trình sẽ tổ chức vào giữa tháng 1 năm 2024.
Tin, ảnh: Duy Khánh
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Lữ đoàn 680: Nhiều hoạt động kỷ niệm Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 27-07-24 08:00 )
- Vùng 3 tổ chức các hoạt động đền ơn đáp nghĩa Ngày thương binh-Liệt sĩ 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Chi đội Kiểm ngư số 3: Nhiều hoạt động ý nghĩa dịp 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Lữ đoàn 955: Các hoạt động tri ân nhân dịp Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 26-07-24 03:00 )
- Phòng Hậu cần, Bộ Tham mưu Hải quân: Nhiều hoạt động dịp 27/7 - ( 26-07-24 02:00 )