Căn cứ 696 tuyên truyền biển đảo cho gần 200 đoàn viên thanh niên, công nhân lao động huyện Nhơn Trạch
HQ Online -
Ngày16-10, tại Trung tâm văn hóa thể thao Phước Thiền (huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai), Căn cứ 696, Vùng 2 Hải quân phối hợp cùng Ban chấp hành Huyện đoàn Nhơn Trạch tổ chức thông tin tình hình biển, đảo cho gần 200 cán bộ, đoàn viên thanh niên, công nhân lao động đang học tập, lao động và công tác trên địa bàn huyện Nhơn Trạch.
Quang cảnh buổi tuyên truyền
Nội dung tuyên truyền thông báo tình hình biển, đảo hiện nay và định hướng tư tưởng cho cán bộ, đoàn viên thanh niên, công nhân lao động trên địa bàn huyện Nhơn Trạch.
Buổi tuyên truyền nhằm giúp cho toàn thể cán bộ, công nhân trên địa bàn huyện Nhơn Trạch nâng cao hơn nữa nhận thức về chủ quyền biển đảo, thềm lục địa của Tổ quốc, cũng như đề cao cảnh giác trước những âm mưu kích động, chống phá Đảng, Nhà nước và chế độ xã hội chủ nghĩa.
Tin, ảnh: Quang Sơn
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Lữ đoàn 680: Nhiều hoạt động kỷ niệm Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 27-07-24 08:00 )
- Vùng 3 tổ chức các hoạt động đền ơn đáp nghĩa Ngày thương binh-Liệt sĩ 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Chi đội Kiểm ngư số 3: Nhiều hoạt động ý nghĩa dịp 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Lữ đoàn 955: Các hoạt động tri ân nhân dịp Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 26-07-24 03:00 )
- Phòng Hậu cần, Bộ Tham mưu Hải quân: Nhiều hoạt động dịp 27/7 - ( 26-07-24 02:00 )